ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

สอบถามผลึกที่ก้าน Diffuser

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

สอบถามผลึกที่ก้าน Diffuser

โพสต์โดย lek_pphat » อาทิตย์ พ.ย. 21, 2021 7:42 pm

สอบถามครับ ผมได้ลองทำน้ำหอม Diffuser แบบปักก้าน ในอัตราส่วน Reed Diffuser Base Type 1 70% ผสมกับ หัวน้ำหอม 30% กลิ่นออกดีมาก แต่สัก 1 อาทิตย์ สังเกตุที่ก้าน มันเกิดผลึกขาวๆขึ้น ไม่ทราบว่ามันคืออะไร เป็นอันตรายหรือเปล่า มีวิธีแก้ไขอย่างไรครับ หรือว่าเป็นเรื่องปกติ
lek_pphat

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามผลึกที่ก้าน Diffuser

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ ธ.ค. 05, 2021 1:02 pm

สวัสดีคะ

1. เก็บไว้ในที่เย็นหรือเปล่าคะ

2. น้ำหอมที่ใช้ เป็นน้ำหอมจากไหนคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม