ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

อยากทราบว่ามีสารชนิดใด สามารถช่วยลดแอลกฮอล์น้ำหอม

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

อยากทราบว่ามีสารชนิดใด สามารถช่วยลดแอลกฮอล์น้ำหอม

โพสต์โดย pisveelove » พุธ ส.ค. 04, 2021 8:10 pm

อยากทราบว่ามีสารชนิดใด สามารถช่วยลดแอลกฮอล์น้ำหอมได้บ้างค่ะ โดยที่กลิ่นน้ำหอมที่เราผสมกลิ่นจะไม่เพี้ยน ไม่เปลี่ยน นะคะ .....รบกวนตอบกลับหน่อยนะคะ ....รอนะคะ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
pisveelove

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: อยากทราบว่ามีสารชนิดใด สามารถช่วยลดแอลกฮอล์น้ำหอม

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ ส.ค. 22, 2021 10:01 pm

สวัสดีคะ

ไม่มีคะ ให้เลือกใช้ แอลกอฮอลล์เกรดน้ำหอม เท่านั้น ในการทำน้ำหอม เพราะกลิ่นจะอ่อนสุด และอ่อนมากแล้วคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม