ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

สอบถามกลิ่นน้ำหอมค่ะ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

สอบถามกลิ่นน้ำหอมค่ะ

โพสต์โดย ploiple » อังคาร ก.ค. 13, 2021 2:20 am

ค้นหากลิ่น YSL Y น้ำหอมผู้ชายไม่เจอเลยค่ะ ไม่ทราบว่าที่ร้านมีไหมคะ
ถ้ายังแนะนำให้เพิ่มกลิ่นนี้นะคะ หอมมากค่ะ กำลังฮอตมากๆช่วง1-2ปีนี้ค่ะ :D
ไฟล์แนป
tvmd8n.jpg (126.23 KiB) เปิดดู 4258 ครั้ง
ploiple

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม