สูตรแต่งหน้า

Mica ขนาดA จะเป็นมุกหรือชิมเมอร์

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

Mica ขนาดA จะเป็นมุกหรือชิมเมอร์

โพสต์โดย kukkik.metti » พฤหัสฯ. ส.ค. 13, 2020 12:47 pm

mica ขนาดA จะเป็นมุกคือเหลือบๆหรือชิมเมอร์กากเพชรครับ?
พอดีอยากใส่ความเหลือบเงาๆเหมือนไฮไลท์ลงในเซรั่มให้ทาแล้วดูฉ่ำ แต่กลัวมันกลายเป็นกากเพชรลายไปทั้งหน้าครับ

หรือถ้ามีคำแนะนำอะไรเรื่องความเงามุกของสารตัวไหนๆแนะนำได้เลยครับ
kukkik.metti

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Mica ขนาดA จะเป็นมุกหรือชิมเมอร์

โพสต์โดย staff » ศุกร์ ส.ค. 14, 2020 12:05 am

สวัสดีคะ

ขนาด A จะได้เงามุก คะ
ขนาด C ขึ้นไป จะได้ shimmer เป็นประกาย คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า