ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

จากที่ถามเรื่องสูตรทำน้ำหอมแบบแขวนที่ใช้ในรถยนต์ ค่ะ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

จากที่ถามเรื่องสูตรทำน้ำหอมแบบแขวนที่ใช้ในรถยนต์ ค่ะ

โพสต์โดย pimlapat_2012 » อังคาร ส.ค. 04, 2020 9:05 pm

มีกระทู้ก่อนหน้านี้ เรื่องสูตรการทำน้ำหอมที่ใช้ในรถยนต์ แต่ไม่ได้รับคำตอบ รบกวน admin ด้วยค่ะ ว่าพอจะมีสูตรแนะนำหรือไม่ ขอบคุณค่ะ
pimlapat_2012

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม