สูตรบำรุงผม

ช่วยแนะนำ วิธีการทำสครับขัดผิวหน่อยได้คร่า

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

ช่วยแนะนำ วิธีการทำสครับขัดผิวหน่อยได้คร่า

โพสต์โดย thas43023 » อาทิตย์ พ.ค. 24, 2020 12:48 am

ถ้าจะทำสครับ ต้องใส่น้ำตาลเยอะขนาดไหนค่ะ 70% ได้ไหมค่ะ สามารถใช้เม็ดครับไหมค่ะ แล้วต้องใส่บีว็อก หรือน้ำมันมากไหม สามารถใส่สมุนไพรได้ไหม ถ้าจะทำไห้เกิดฟองยืดๆเหมือนสเนล ต้องใส่สารตัวไหนต้องใส่กี่%ค่ะ แล้วต้องใส่อะไรเพิ่มอีกไหมค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยคร้าพี่
thas43023

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม