สูตรบำรุงผม

semicolor สามารถใช้แบบเป็นสเปรย์ ฉีดผม ไม่ล้างออก

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

semicolor สามารถใช้แบบเป็นสเปรย์ ฉีดผม ไม่ล้างออก

โพสต์โดย vfreebeautytree » เสาร์ พ.ค. 23, 2020 6:09 pm

สี SemiColor สามารถใช้แบบเป็นสเปรย์ ฉีดผม แบบไม่ล้างออกได้ไหมคะ?
vfreebeautytree

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: semicolor สามารถใช้แบบเป็นสเปรย์ ฉีดผม ไม่ล้างออก

โพสต์โดย staff » พฤหัสฯ. มิ.ย. 04, 2020 11:54 pm

สวัสดีคะ

สามารถทำได้ แต่ให้ระวังเรื่องการเปื้อนเสื้อผ้าคะ อาจจะผสมแบบอ่อนมาก สีจางๆ เท่านั้น เพื่อไม่ให้เปราะเปื้อนไปที่อื่น เวลาใช้ คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม