ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

หมวดส่วนประกอบน้ำหอมตัวไหนมีกลิ่นแนวแป้งบ้างครับ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

หมวดส่วนประกอบน้ำหอมตัวไหนมีกลิ่นแนวแป้งบ้างครับ

โพสต์โดย acabane_108 » พฤหัสฯ. พ.ค. 07, 2020 9:04 pm

ขอสอบถามหน่อยครับ
น้ำหอมในหมวดส่วนประกอบน้ำหอมตัวไหนมีกลิ่นแนวแป้งบ้างครับ
ขอบคุณครับ
acabane_108

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: หมวดส่วนประกอบน้ำหอมตัวไหนมีกลิ่นแนวแป้งบ้างครับ

โพสต์โดย batblast41 » พุธ มิ.ย. 17, 2020 1:00 am

ดอกไอริส Iris แป้งมากๆ
มัสก์บางตัวก็มีความแป้ง เช่น Ethylene Brassylate
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
batblast41

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 52 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม