สูตรแต่งหน้า

สอบถาม Synthetic Fluorphlogopite (Lauroyl Lysine Coated) ค่ะ

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

สอบถาม Synthetic Fluorphlogopite (Lauroyl Lysine Coated) ค่ะ

โพสต์โดย shoppingist » เสาร์ พ.ย. 30, 2019 4:02 pm

สอบถามเกี่ยวกับ Synthetic Fluorphlogopite (Lauroyl lysine Coated) ว่า

1. ทางบริษัทจะมีการแบ่งจำหน่ายบ้างมั๊ยคะ คือต้องการมาลองสูตรก่อน
แต่ตอนนี้เริ่มต้นขั้นต่ำอยู่ที่ 1000 กรัมอ่ะค่ะ
2. ระหว่าง Synthetic Fluorphlogopite (Methicone Coated) กับ
Silk Sericite Powder ชนิดด้าน (Matte, Silane Coated) ตัวไหนกันคล้ำได้ดีกว่ากัน?
(ความหมายของกันคล้ำคือ การหมองใช่ป่าวคะ)

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
shoppingist

Has thanked: 6 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 6 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถาม Synthetic Fluorphlogopite (Lauroyl Lysine Coated)

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ ธ.ค. 01, 2019 10:09 pm

สวัสดีคะ

1. ขออภัยคะ ขั้นต่ำตามที่แสดงบนหน้าเวปคะ

2. Silane Coated จะสามารถกันคล้ำ ได้ดีกว่าคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า