วิเคราะห์เครื่องสำอางค์

รบกวนช่วยวิเคราะห์ส่วนประกอบของคูชั่นตัวนี้หน่อยค่ะ

วิเคราะห์เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง โดยดูจากส่วนประกอบ ว่าดีไม่ดีอย่างไร สารตัวไหนอาจทำให้แพ้ สารตัวไหนอาจทำให้ระคายเคือง ตัวไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เป็นสิว ตัวไหนมีประโยชน์ต่อผิวจริงๆ

รบกวนช่วยวิเคราะห์ส่วนประกอบของคูชั่นตัวนี้หน่อยค่ะ

โพสต์โดย ooysl45 » อังคาร ส.ค. 27, 2019 2:27 pm

3114.jpg (769.93 KiB) เปิดดู 1321 ครั้ง

เพื่อนซื้อมาให้จากเกาหลีค่ะ เพราะเห็นว่าเราเป็นคนแพ้ง่าย

เพื่อนรับรองว่าดีไม่แพ้แน่ แต่ก็ยังไม่กล้าใช้ค่ะ เพราะไม่เข้าใจส่วนประกอบเลยว่ามีอะไร ทำหน้าที่อะไรบ้าง

ขอความช่วยเหลือด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
ooysl45

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง วิเคราะห์เครื่องสำอางค์