ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

รบกวนช่วยแนะนำส่วนผสม ให้ผมมีน้ำหนักและลื่นขึ้น

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

รบกวนช่วยแนะนำส่วนผสม ให้ผมมีน้ำหนักและลื่นขึ้น

โพสต์โดย thitimapoksupat » อาทิตย์ ก.พ. 10, 2019 4:07 pm

สวัสดีค่ะทีมงาน

อยากจะให้ช่วยแนะนำส่วนผสมที่ช่วยเพิ่มน้ำหนักเส้นผมค่ะ ตอนนี้ทดลองทำแชมพูสมุนไพรโดยมีส่วนประผสม
1.น้ำสมุนไพรมะกรูด
2.Coco Betaine
3.Coco Foam
4.sugar thick
5.สารกักเสีย thyme
หลังสระผม ผมดูเบาไม่มีน้ำหนัก (ไม่ใช้ครีมนวดผมหลังสระ) เลยต้องการเพิ่มส่วนผสมที่ช่วยทำให้ผมมีน้ำหนักและลื่นขึ้นค่ะ. รบกวนแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
thitimapoksupat

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนช่วยแนะนำส่วนผสม ให้ผมมีน้ำหนักและลื่นขึ้น

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ ก.พ. 17, 2019 3:57 am

สวัสดีคะ

กรุณาเลือกส่วนผสมในหมวดนี้คะ

ผมลื่นไม่พันกัน เพิ่มน้ำหนักเส้นผม
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง