ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

อยากให้บริษัทพิจารณาบรรจุภัณฑ์ แบบ airless pump บ้างคับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

อยากให้บริษัทพิจารณาบรรจุภัณฑ์ แบบ airless pump บ้างคับ

โพสต์โดย khunchinz » อาทิตย์ ธ.ค. 02, 2018 2:37 am

ความเห็นส่วนตัวล้วนๆคับ อยากขอให้บริษัทช่วยพิจารณาบรรจุภัณฑ์จำพวก airless pumpมาแบ่งขายจังเลยคับ เนื่องจากโดยมากบรรจุภัณฑ์airless pumpจะมีขนาดของขอบปากที่กว้าง ซึ่งจะทำให้ง่ายต่อการบรรจุครีมเนื้อข้นทั้งหลาย และยังช่วยรักษาคุณภาพสารต่างๆ อีกทั้งยังทำให้ปั๊มครีมออกมาใช้ได้จนหมดทุกหยดด้วยคับ ยังไงก็รบกวนทีมงานช่วยพิจารณาด้วยนะคับ ขอบคุณคับผม
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staffshoppingistkrittin123
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
khunchinz

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 22 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: อยากให้บริษัทพิจารณาบรรจุภัณฑ์ แบบ airless pump บ้างคับ

โพสต์โดย krittin123 » พุธ ธ.ค. 05, 2018 12:26 pm

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
krittin123

Has thanked: 11 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 126 ครั้ง

Re: อยากให้บริษัทพิจารณาบรรจุภัณฑ์ แบบ airless pump บ้างคับ

โพสต์โดย shoppingist » พฤหัสฯ. ธ.ค. 06, 2018 8:35 am

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ แอบรอมานานแล้ว
ถ้าได้วัสดุที่ทำจากแก้วจะดีมากๆๆ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
shoppingist

Has thanked: 6 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 6 ครั้ง

โพสต์โดย staff » พุธ ธ.ค. 12, 2018 11:01 pm

สวัสดีคะ

ทีมงานขอบพระคุณสำหรับความเห็นคะ ในปีหน้า ขั้นตอนการสั่งผลิต หรือสั่งสูตรที่มีอยู่แล้ว จะสามารถเลือกบรรจุภัณฑ์ได้คะ แต่กระบวนการที่อยู่ระหว่างการดำเนินการนี้ อาจจะต้องใช้เวลา 6-12เดือน เนื่องจากจะต้องเริ่มจากการปรับปรุงระบบ website เพื่อให้รองรับคำสั่งการเลือกบรรจุภัณฑ์ เพื่อส่งคำสั่งไปควบคุมขั้นตอนการบรรจุ คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

โพสต์โดย modtanoy21 » ศุกร์ พ.ค. 24, 2019 5:39 pm

อีกนานไม๊ค่ะ กว่าทางบริษัทจะเปิดให้ลูกค้าสามารถเลือกบรรจุภัณฑ์เองได้ในสูตรที่สั่งผลิตค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
modtanoy21

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 169 ครั้ง

โพสต์โดย staff » เสาร์ มิ.ย. 01, 2019 2:40 pm

สวัสดีคะ

คาดว่าประมาณ 3เดือน คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง