ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

Butter Cream Maker™

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Butter Cream Maker™

โพสต์โดย tassaneeyap » ศุกร์ พ.ย. 23, 2018 10:22 am

สั่งสารตัวนี้ Butter Cream Maker™ ไปทำเรื่องสำอาง เวลา จดเลขจดแจ้งต้องแจ้ง % ของ
Cetyl Alcohol (and) Glyceryl stearate (and) ceteth-20 ยังไงคะ

ขอบคุณค่ะ
tassaneeyap

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Butter Cream Maker™

โพสต์โดย touchzhakornxx » ศุกร์ พ.ย. 23, 2018 7:11 pm

shop/contact-us

เข้าลิงค์นี้แล้วแจ้งว่าขอทราบส่วนประกอบของสารดังกล่าวเพื่อใช้จดใบรับแจ้งเครื่องสำอางครับ

ขอบคุณครับ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
touchzhakornxx

Has thanked: 2 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 118 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง