ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถาม INCI NAME ของ centella asiatica extract

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถาม INCI NAME ของ centella asiatica extract

โพสต์โดย nksbtc126 » จันทร์ ส.ค. 06, 2018 11:34 pm

สวัสดีทีมงานทุกท่านครับ
สอบถาม INCI NAME ของ
Centella Asiatica Extract ชื่อว่าอะไรครับ
nksbtc126

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถาม INCI NAME ของ centella asiatica extract

โพสต์โดย touchzhakornxx » อังคาร ส.ค. 07, 2018 4:16 am

ชื่อสามารถกดเข้าไปดูในหมวดเทคนิคได้ครับ INCI : Centella Asiatica Extract ,Non-Hazardous Solvent ,C12-15 Pareth-12 ,ETHYLHEXYL METHOXYCINNAMATE (Stabilizer, <2%) ,Butyl methoxydibenzoylmethane (Stabilizer, <1%) ,BHT

หากจะใช้นำไปยื่นขอเลขจดแจ้ง รบกวน E-mail เข้าที่บริษัทเพื่อสอบถามได้เลยครับ โดยยื่นความประสงค์เพื่อใช้ยื่นเลขจดแจ้งครับ แล้วทางบริษัทจะบอกจำนวน % ต่างๆมาให้ครับ
shop/contact-us

ขอบคุณครับ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
touchzhakornxx

Has thanked: 2 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 118 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง