ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

รบกวนดูส่วนผสมว่าสมารถใช้งานร่วมกันได้ไหมค่ะ ก่อนสั่งซื้อ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

รบกวนดูส่วนผสมว่าสมารถใช้งานร่วมกันได้ไหมค่ะ ก่อนสั่งซื้อ

โพสต์โดย kantapitch.53 » จันทร์ ส.ค. 06, 2018 11:32 am

เบสสำเร็จรูป เจลว่านหาง
สารสกัดตามนี้ค่ะ
1.Repair Activator 1%
2.Cell Energy 1%
3.Active Resveratrol 3%
4.GlucoBright 2%
5.Safe B3 5%
6.Salicylic Acid 2%
สำหรับผิวแพ้ง่ายค่ะ
kantapitch.53

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนดูส่วนผสมว่าสมารถใช้งานร่วมกันได้ไหมค่ะ ก่อนสั่งซื้

โพสต์โดย staff » เสาร์ ส.ค. 11, 2018 5:18 pm

สวัสดีคะ

ผิวที่ระคายเคืองง่าย ให้ตัด Salicylic Acid ออกคะ

รายการอื่นๆสามารถใช้ร่วมกันได้ ไม่มีปัญหาคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง