ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ส่วนประกอบในสารสำเร็จรูป

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ส่วนประกอบในสารสำเร็จรูป

โพสต์โดย kwatthana8n » จันทร์ ก.ค. 30, 2018 10:48 am

จะมีวิธีทราบได้อย่างไรว่าส่วนผสมสำเร็จนั้นๆ
ประกอบด้วยส่วนประกอบย่อยๆ จำนวนเท่าไหร่บ้าง เช่น

SKIN-DEFENSE® V ลดระคายเคืองจากธรรมชาติ
ในอัตราส่วน 100%

จะมีส่วนประกอบย่อยได้แก่
Helianthus Annuus Seed Oil ,Cardiospermum Halicacabum Flower/Leaf/Vine Extract ,Tocopherol
จำนวนอย่างละกี่ % บ้างครับ
kwatthana8n

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ส่วนประกอบในสารสำเร็จรูป

โพสต์โดย touchzhakornxx » พุธ ส.ค. 01, 2018 1:12 pm

shop/contact-us

กดตามลิงค์เข้าไป แล้วแจ้งความต้องการถามรายละเอียด INC เพื่อยื่น อย. ของสารสกัด SKIN-DEFENSE® V

ทางทีมงานจะตอบข้อมูลมาให้ทาง Email ครับผม

ขอบคุณครับ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
touchzhakornxx

Has thanked: 2 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 118 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง