ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

Galactomyces Ferment Filtrate (Pitera)

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Galactomyces Ferment Filtrate (Pitera)

โพสต์โดย nongwongsawat » อังคาร ก.ค. 17, 2018 6:18 pm

Galactomyces Ferment Filtrate (Pitera) ใช้แบบ100%ต้องใส่สารกันเสียไหมค่ะ
nongwongsawat

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Galactomyces Ferment Filtrate (Pitera)

โพสต์โดย touchzhakornxx » อังคาร ก.ค. 17, 2018 6:29 pm

หากใช้ 100% ไม่ต้องใส่สารกันเสียครับผม โดยวันหมดอายุ ดูได้จากฉลากที่แปะไว้ที่ขวดครับ

ขอบคุณครับ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staffnongwongsawat
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
touchzhakornxx

Has thanked: 2 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 118 ครั้ง

Re: Galactomyces Ferment Filtrate (Pitera)

โพสต์โดย nongwongsawat » อังคาร ก.ค. 17, 2018 11:20 pm

ขอบคุณค่ะ
nongwongsawat

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง