ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ทราเนซิมิค เป็นบวกหรือลบครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ทราเนซิมิค เป็นบวกหรือลบครับ

โพสต์โดย insawang.ch » อังคาร พ.ค. 15, 2018 3:44 pm

Tranexamic Acid สามารถใส่ในเจลอาบน้ำได้หรือไม่ครับ
เป็นประจุบวกหรือลบครับ และห้ามใส่คู่กับสารตัวใดไหมครับ
insawang.ch

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 2 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง