ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามส่วนผสมค่ะ จะมีสินค้าเข้ามาอีกเมื่อไหร่

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามส่วนผสมค่ะ จะมีสินค้าเข้ามาอีกเมื่อไหร่

โพสต์โดย jiralexk » อังคาร เม.ย. 10, 2018 11:23 am

เรียนคุณ Staff

Long-Lash™ จะมีสินค้าเข้ามาอีกเมื่อไหร่คะ และ ส่วนผสมใดตามรายการด้านล่างที่สามารถใช้ร่วมกัน Long lash ได้บ้างคะ

Cucumber Extract
German Chamomile Extract
Aloe Vera Extract
Chamomile Extract
Hydro Protein
Hydrolyzed Milk (Casein) Protein

ขอบคุณค่ะ
jiralexk

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 2 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามส่วนผสมค่ะ

โพสต์โดย jiralexk » อังคาร เม.ย. 10, 2018 11:40 am

สารพวกนี้ด้วยค่ะ สามารถใช้ร่วมกัน Long lash ได้หรือไม่คะ
Panthenol (Pro Vitamin B5)
Magnolia Extract (Magnolol, Honokiol)
Boswellia Serrata Extract
Butylene Glycol
Ethoxydiglycol
Laurocapram
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: benjapa
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
jiralexk

Re: สอบถามส่วนผสมค่ะ จะมีสินค้าเข้ามาอีกเมื่อไหร่

โพสต์โดย staff » จันทร์ เม.ย. 16, 2018 10:24 pm

สวัสดีคะ

ส่วนผสมทุกรายการที่ท่านสมาชิกสอบถาม สามารถใช้กับ Long-Lash ได้คะ

ทั้งนี้ ทีมงานตอบในเรื่อง ความเข้ากัน (compatibility) เท่านั้น ไม่ได้ตอบในด้าน ความเหมาะสมคะ หากต้องการให้แนะนำถึงความเหมาะสม จะต้องรบกวนขอข้อมูลเช่นลักษณะสูตร จุดประสงค์สูตร ลักษณะผิวผู้ใช้ คะ

สินค้า Long-Lash มีความล่าช้าจากทางผู้ผลิตและปัจจุบันก็ยังไม่มีกำหนดเข้ามาในเดือนหน้านี้คะ คาดว่าจะสามารถเข้ามาได้ช่วงเดือน 6-7 นี้คะ ทีมงานขออภัยอย่างสูงคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: สอบถามส่วนผสมค่ะ จะมีสินค้าเข้ามาอีกเมื่อไหร่

โพสต์โดย jiralexk » พฤหัสฯ. ก.ค. 05, 2018 8:29 am

ไม่ทราบว่า Long-Lash มีกำหนดเข้าประมาณเมื่อไหร่ค่ะ รอสินค้าอยู่ค่ะ
jiralexk

โพสต์โดย staff » เสาร์ ก.ค. 07, 2018 10:20 am

สวัสดีคะ

สินค้า Long-Lash ยังไม่มีกำหนดเข้า ขออภัยอย่างสูงคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

โพสต์โดย plapersian » พฤหัสฯ. พ.ย. 15, 2018 7:50 am

หากผู้ผลิตไม่มีความแน่นอนในการผลิต สินค้าขาดช่วงนานมาก ทางmyskinrecipesสามารถหาสินค้าที่มีคุณสมบัติใกล้เคียงมาจำหน่ายทดแทนกันได้หรือไม่คะ ฝากพิจรณาด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
plapersian

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง