ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถาม สินค้าหมด สินค้ายกเลิก

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถาม สินค้าหมด สินค้ายกเลิก

โพสต์โดย feereepae » อังคาร เม.ย. 03, 2018 4:48 pm

1.Rosa Hybrid Cell Extract เลิกจำหน่ายแล้วหรอครับ
2.Bentonite มีจำหน่ายมั้ยครับ
3.เมื่อก่อนในหมวดNaturalเห็นมีหมวดดอกไม้ใบไม้แห้งคิดว่าจะนำมาจำหน่าย แต่ตอนนี้ไม่มีแล้วไม่นำมาจำหน่ายแล้วหรอครับ
4.Cell-Energy™ Liquid (Adenosine Liposome) เมื่อไหร่จะมีสินค้าครับ สังเกตเห็นหมดสต็อกหลายเดือนแล้ว
5.Centella Asiatica Extract (Madecassoside 7%) กับ Centella Asiatica Extract (Madecassoside 80%) ถ้าพูดถึงความคุ้มค่าของปริมาณMadecassosideที่ได้รับกับราคาต่อหน่วย Centella Asiatica Extract (Madecassoside 80%)มีความคุ้มค่ากว่าใช่มั้ยครับ
feereepae

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 2 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถาม สินค้าหมด สินค้ายกเลิก

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ เม.ย. 08, 2018 2:20 pm

สวัสดีคะ

1.Rosa Hybrid Cell Extract เลิกจำหน่ายแล้วหรอครับ

สินค้ายกเลิกจำหน่ายปลีกคะ ปัจจุบันมีแต่เป็นขนาดขั้นต่ำ 5kg ท่านสมาชิกสามารถสอบถามราคาได้จากทางลูกค้าสัมพันธ์ care@myskinrecipes.com ขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกคะ

2.Bentonite มีจำหน่ายมั้ยครับ

ไม่มีคะ ขออภัยคะ

3.เมื่อก่อนในหมวดNaturalเห็นมีหมวดดอกไม้ใบไม้แห้งคิดว่าจะนำมาจำหน่าย แต่ตอนนี้ไม่มีแล้วไม่นำมาจำหน่ายแล้วหรอครับ

เนื่องจากแบ่งบรรจุได้ยาก มีขั้นตอนการขนส่งได้ยุ่งยาก จึงไม่พร้อมจะนำมาจำหน่ายปลีก ขออภัยคะ

4.Cell-Energy™ Liquid (Adenosine Liposome) เมื่อไหร่จะมีสินค้าครับ สังเกตเห็นหมดสต็อกหลายเดือนแล้ว

สินค้ามีความล่าช้าอย่างมากในการนำเข้า โดยล่าสุดสถานะแจ้งว่าจะมาถึงไทยภายในเดือนนี้แล้วคะ ขออภัยอีกครั้งคะ

5.Centella Asiatica Extract (Madecassoside 7%) กับ Centella Asiatica Extract (Madecassoside 80%) ถ้าพูดถึงความคุ้มค่าของปริมาณMadecassosideที่ได้รับกับราคาต่อหน่วย Centella Asiatica Extract (Madecassoside 80%)มีความคุ้มค่ากว่าใช่มั้ยครับ

สารที่มีความเข้มข้นสูงกว่า มักจะมีราคาที่ต่ำกว่า เมื่อคิดตามสัดส่วนของอัตราสาร active คะ แต่การใช้งานก็จะละเอียดอ่อนกว่าเช่นกัน เช่นการชั่งตวง ต้องมีความแม่นยำสูง เนื่องจากสารมีความเข้มข้นทีู่สงมากคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง