ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

รับออกแบบ สูตร เครื่องสำอาง ไหมครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

รับออกแบบ สูตร เครื่องสำอาง ไหมครับ

โพสต์โดย suthee.chim » ศุกร์ มี.ค. 23, 2018 12:01 pm

suthee.chim

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รับออกแบบ สูตร เครื่องสำอาง ไหมครับ

โพสต์โดย staff » พุธ มี.ค. 28, 2018 8:10 am

สวัสดีคะ

ท่านสมาชิก สามารถขอคำแนะนำใดๆ โดยไม่มีค่าใช้จ่าย ผ่านทางหน้า webboard นี้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: รับออกแบบ สูตร เครื่องสำอาง ไหมครับ

โพสต์โดย suthee.chim » พฤหัสฯ. เม.ย. 05, 2018 4:14 pm

รบกวนถามเพิ่มครับ รับสอนไหมครับ ผมสามารถจ่ายค่าสอนเป็น คอร์สได้ครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ
suthee.chim

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ เม.ย. 08, 2018 4:57 pm

สวัสดีคะ

ขออภัยคะ ทางบริษัทไม่มีนโยบายคิดค่าใช้จ่ายใดๆในด้านการให้ข้อมูลหรือคำแนะนำ จึงไม่ได้มีจัดสอนใดๆ ท่านสมาชิกสามารถสอบถาม หรือศึกษาข้อมูลต่างๆได้จากหน้า webboard นี้ ซึ่งนอกจากทีมงาน R&D ของบริษัทแล้ว ยังมีเจ้าหน้าที่อื่นๆที่ช่วยให้ข้อมูลได้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง