ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ขอสูตรกันเเดดค่ะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Re: ขอสูตรกันเเดดค่ะ

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ เม.ย. 15, 2018 3:01 pm

สวัสดีคะ

Water-in-Oil EZ™ กับ WaterGuard™ Ultra ความกันน้ำต่างกันมากน้อยขนาดไหนค่ะถ้าเปรียบเป็น 100 คะเเนน

ไม่มีข้อมูลคะ ขออภัยคะ

Water-in-Oil EZ™ สามารถใช้ความร้อนได้มั้ยคะ

สามารถทนความร้อนได้ 80-90องศา ไม่มีปัญหาคะ โดยสูตรที่ใช้ Water-in-Oil EZ™ ในการสร้าง/ประสานเนื้อครีม จะเลือกผสมด้วยการใช้ความร้อน หรือไม่ใช้ความร้อน ก็ได้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง