ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ขอสูตรมาร์คหน้าแบบลอกออกหน่อยครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ขอสูตรมาร์คหน้าแบบลอกออกหน่อยครับ

โพสต์โดย siva99.tn » จันทร์ มี.ค. 12, 2018 7:25 pm

รบกวนท่านผู้รู้ พี่ๆๆทั้งหลาย เนื่องจากผมต้องการสูตรการทำมาร์คหน้าแบบลอกออกได้ พอจะแบ่งปันได้ไหมครับ อยากทำเป็นมาร์คสมุนไพรครับผม
ขอบพระคุณครับ
siva99.tn

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง