ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

รบกวนสอบถามค่ะ มีตัวไหนทำงานซ้ำกันกับโอดีเอไว้ท์

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

รบกวนสอบถามค่ะ มีตัวไหนทำงานซ้ำกันกับโอดีเอไว้ท์

โพสต์โดย thelittledraco » อังคาร ก.พ. 20, 2018 5:47 pm

รบกวนสอบถามค่ะว่า สารไว้ท์เทนนิ่งตามรายการนี้ มีตัวไหนทำงานซ้ำกันกับโอดีเอไว้ท์พลัสบ้างไหมคะ
เลม่อนสกิน,ยีสเรเดียนท์,เอ็มเอสเอช ไว้ท์,ซิมไว้ท์

หากต้องการใช้โอดีเอในสูตรเดียวกับซิมไว้ท์ ทั้งสองรายการแนะนำให้ใส่ขั้นตอนสุดท้ายเหมือนกัน หมายถึงใส่สองตัวนี้พร้อมกันในเนื้อสูตรใช่ไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ
thelittledraco

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนสอบถามค่ะ

โพสต์โดย staff » ศุกร์ ก.พ. 23, 2018 1:17 am

สวัสดีคะ

รบกวนสอบถามค่ะว่า สารไว้ท์เทนนิ่งตามรายการนี้ มีตัวไหนทำงานซ้ำกันกับโอดีเอไว้ท์พลัสบ้างไหมคะ
เลม่อนสกิน,ยีสเรเดียนท์,เอ็มเอสเอช ไว้ท์,ซิมไว้ท์

Lemon Peel Bioferment (Lemon Skin™)
Yeast Radiance™
MSH White Absorb™
Sym-White

สามารถทำงานร่วมกันได้ และสามารถทำงานร่วมกับ ODA White ได้คะ

หากต้องการใช้โอดีเอในสูตรเดียวกับซิมไว้ท์ ทั้งสองรายการแนะนำให้ใส่ขั้นตอนสุดท้ายเหมือนกัน หมายถึงใส่สองตัวนี้พร้อมกันในเนื้อสูตรใช่ไหมคะ

ใช่คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง