ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ความต่างของ yeast radiance yeast resurface repair activator

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ความต่างของ yeast radiance yeast resurface repair activator

โพสต์โดย sukanya9379 » เสาร์ ม.ค. 20, 2018 2:03 pm

ขอเรียนถาม แอดมินค่ะ

อยากทราบความต่างของ Yeast Radiance, Yeast Resurface และ Repair Activator ค่ะว่า มีความต่างกันตรงไหนค่ะ (ใช้สารที่สกัดจากยีสต์เหมือนกัน) แล้วถ้าใช้ทั้งสามตัวใน tester Aloe vera ทำได้ใช่ไหมค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ เพราะเตรียมจะสั่งแล้ว

ขอบคุณมากนะค่ะ
โอ๋
sukanya9379

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ความต่างของ yeast radiance yeast resurface repair activa

โพสต์โดย staff » จันทร์ ม.ค. 22, 2018 7:30 pm

สวัสดีคะ

ท่านสมาชิก สามารถคลิ๊ก ที่ชื่อ ส่วนผสม แต่ละรายการ ซึ่งจะพาท่านไป สู่หน้ารายละเอียดส่วนผสมแต่ละรายการ ซึ่งท่านสามารถศึกษาข้อมูลของส่วนผสมนั้นๆ ได้คะ

ยีสมีหลากหลายสายพันธุ์ และมีหลากหลายกรรมวิธีการผลิต ซึ่งแต่ละสายพันธุ์ และแต่ละกรรมวิธี ก็ให้ประสิทธิภาพที่แตกต่างกัน คะ

สำหรับการใส่ใน tester ได้หรือไม่ กรุณาตรวจสอบในหน้า tester หากมีตัวเลือก หมายถึง ท่านสามารถเลือกใส่ได้ แต่หากไม่มีตัวเลือก ไม่สามารถเลือกใส่ได้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง