ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ให้ความเย็นผิว

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ให้ความเย็นผิว

โพสต์โดย sirikosin » เสาร์ พ.ย. 18, 2017 4:22 pm

รบกวนถามมีสารให้ความเย็นจำพวก mint อย่างนี้ไหมค่ะ
เพื่อใช้ทดแทนแอลกอฮอล์

ขอบคุณค่ะ
sirikosin

Has thanked: 3 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 1 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ให้ความเย็น

โพสต์โดย touchzhakornxx » อาทิตย์ พ.ย. 19, 2017 1:23 am

สามารถใช้ CoolTouch ได้ครับ ลองเข้าไปอ่านรายละเอียดครับ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staffsirikosin
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
touchzhakornxx

Has thanked: 2 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 118 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง