ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

รอสั่งซื้อของทำไมไม่ตอบคำถามค่ะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

รอสั่งซื้อของทำไมไม่ตอบคำถามค่ะ

โพสต์โดย sucheera.3261 » อาทิตย์ ต.ค. 29, 2017 7:27 pm

สวัสดีค่ะ ตั้งกระทู้ผ่านมาสามวันแล้วแต่ทีมงานไม่ตอบคำถามเปิดดูทุกวันเลยค่ะ เพราะจะสั่งของ คำถามก็ไม่ได้ถามยากเลย
ถามว่าน้ำมันอะไรที่สามารถทาผิวเด็กได้กำลังอาบน้ำ น้องนอนแอร์ค่ะ แล้วถ้าจะทำสบู่เหลวให้เด็กทั้งสระทั้งถูตัวได้ ต้องใส่ส่วนผสมอะไรบ้างค่ะขอตำแนะนำจากทีมงาน น้องอายุ1ขวบค่ะ
sucheera.3261

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง