ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามการใช้งาน Synthetic Fluorphlogopite ค่ะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามการใช้งาน Synthetic Fluorphlogopite ค่ะ

โพสต์โดย myboeing2 » จันทร์ ก.ย. 25, 2017 3:32 pm

Synthetic Fluorphlogopite (Lauroyl lysine Coated) สามารถใช้ 100% ทาลงบนผิวหน้าได้โดยตรง หรือผสมสีเพื่อให้เป็นสีเนื้อได้เลยใช่ไหมคะ หากต้องการเพิ่มความติดทนต้องเพิ่มสารตัวไหน รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
myboeing2

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามการใช้งาน Synthetic Fluorphlogopite ค่ะ

โพสต์โดย staff » พุธ ก.ย. 27, 2017 2:06 am

สวัสดีคะ

สามารถทำได้คะ

เนื่องจากผงผ่านการเคลือบ Lauroyl lysine มาแล้ว จะสามารถติดผิวได้ดี และนุ่มลื่นแล้ว ไม่ต้องมีการปรับแต่งใดๆอีก ยกเว้นการแต่งสีคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง