ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ขออนุญาตฝึกงานที่บริษัท

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ขออนุญาตฝึกงานที่บริษัท

โพสต์โดย plantycoon » ศุกร์ ก.ย. 22, 2017 4:27 pm

ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ที่ตั้งกระทู้ไม่ตรงเรื่องที่จะสอบถาม คือหนูเป็นนักศึกษาของมหาวิทยาลัยสวนดุสิต จากหลักสูตรวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีนะค่ะ เหตุที่หนูต้องมาตั้งกระทู้ ก็เพราะ หนูโทรเข้าไปหาที่เบอร์ของ call center แล้วไม่มีคนรับสาย เลยต้องมาตั้งกระทู้ในนี้ค่ะ ถ้าหาเป็นเรื่องที่ไม่ถูกต้อง ทางทีมงานสามารถลบกระทู้นี้ได้เลยนะค่ะ
เรื่องที่หนูจะสอบถามคือ ต้องการที่จะขอนุญาตมาฝึกประสบการณ์ที่นี่ค่ะ ถ้าหากมีช่องทางไหนที่ติดต่อได้มากกว่านี้แล้วหนูไม่ทราบ รบกวนให้ข้อมูลหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากๆนะค่ะ
plantycoon

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง