ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ขนาด AD จริงๆ แล้วหมายถึงอะไร?

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ขนาด AD จริงๆ แล้วหมายถึงอะไร?

โพสต์โดย chai socister » พฤหัสฯ. ต.ค. 03, 2024 2:05 pm

ฉันเห็นขนาด AD ในผงไมก้า ใครช่วยอธิบายให้ฉันฟังหน่อยได้ไหม

chai socister

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ขนาด AD จริงๆ แล้วหมายถึงอะไร?

โพสต์โดย chai socister » อาทิตย์ ต.ค. 06, 2024 2:07 pm

สวัสดีค่ะ ฉันขอเพิ่มคำถามของฉัน ฉันเห็นว่ามีขนาด AD ฉันขอทราบความแตกต่างได้ไหม ฉันต้องการหาขนาดที่สามารถให้เอฟเฟกต์ชิมเมอร์เมื่อผสมกับลิปกลอส โปรดแนะนำด้วย ขอบคุณ โปรดใส่ลิงก์ผลิตภัณฑ์เป็นตัวอย่าง

chai socister

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง