สูตรบำรุงผม

ละลายและเทฐานใสพร้อมสารออกฤทธิ์

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

ละลายและเทฐานใสพร้อมสารออกฤทธิ์

โพสต์โดย jennyannmanuel » พฤหัสฯ. ส.ค. 29, 2024 4:23 pm

สวัสดี myskinrecipes,

จะดีไหมถ้าฉันจะเติมส่วนผสมที่มีฤทธิ์บางอย่างลงในสบู่ Clear Soap Bar เช่น Arbutin , Niacinamide , Kojic Acid ? หรือจะเติม Aveenoat และน้ำมันพาหะบางชนิดด้วยก็ได้ ? โปรดแจ้งให้ฉันทราบถึงปริมาณที่เหมาะสมที่ควรเติมหากเป็นไปได้ ขอบคุณมาก!

jennyannmanuel

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม