สูตรบำรุงผม

สอบถามส่วนผสมเพิ่มความหนืดค่ะ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

สอบถามส่วนผสมเพิ่มความหนืดค่ะ

โพสต์โดย rumpangpongweat » พุธ ส.ค. 21, 2024 1:54 am

ปกติแล้วจะสั่งผง Hydroxyethyl Acrylate/Sodium Acryloyldimethyl Taurate Copolymer มาใส่ในน้ำยาดัดผม เพื่อเพิ่มความข้นหนืดเองที่บ้าน อยากทราบว่ามีสารตัวอื่นที่ดีกว่าแนะนำไหมคะ อยากได้ที่เป็นของเหลวเอามาผสมเองที่บ้านได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

rumpangpongweat

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม