สูตรบำรุงผม

รบกวนสอบถามสูตรเซรั่มบำรุงคิ้วเพื่อการสั่งซื้อสารค่ะ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

รบกวนสอบถามสูตรเซรั่มบำรุงคิ้วเพื่อการสั่งซื้อสารค่ะ

โพสต์โดย lunta 76 » อังคาร ส.ค. 20, 2024 1:33 pm

มีสารสกัดอัญชันอยู่แล้ว ต้องการผลิตเป็นเซรั่มบำรุงคิ้ว แต่ไม่ทราบส่วนประกอบที่ต้องใส่ต่างๆ รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ 

lunta 76

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม