สูตรบำรุงผม

สเปรย์คอนดิชั่นเนอร์ล้างออกสำหรับผมเสียสูง

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

สเปรย์คอนดิชั่นเนอร์ล้างออกสำหรับผมเสียสูง

โพสต์โดย psparre1 » อาทิตย์ มิ.ย. 02, 2024 1:21 pm

คำแนะนำสำหรับสเปรย์ปรับสภาพผมเข้มข้น/ทำให้ผมนุ่มสลวยสำหรับผมเสียที่ยาวมาก? ล้างออกสูตรเท่านั้น ลอง BTAC 90%, CTAC
Dioleoylethyl Hydroxyethylmonium Methosulfate ให้ความรู้สึกมันเยิ้ม 2.5% :-(

psparre1

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม