ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ประเภทน้ำหอมแบบฉีดกาย , ลิปบาล์ม ควรผสมแบไหนเหมาะสม

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ประเภทน้ำหอมแบบฉีดกาย , ลิปบาล์ม ควรผสมแบไหนเหมาะสม

โพสต์โดย k.chotwat.kiw » จันทร์ พ.ค. 30, 2022 12:12 am

ใช้ 12hr fix เราใส่ Musk มีผลมั๊ยครับ
คุณภาพสูงสุด + ปานกลาง + ฟุ้งกระจาย
ที่เหมะสมกัน ต้องใช้แอลกฮอล์ และ มีวัตถุติดอื่น
ด้วยมั๊ยครับ ผมต้องการ ติดนาน + ฟุ้งกระจาย
แบบฉีดกายตามชีพจรครับ รวมถึงวัตถุดิบ
ที่ดีที่สุด อัตราผสม พร้อมขั้นตอนที่ถูกต้อง
ในการปรุง อุปกรณ์ ผมจะได้สั่งรอบเดียวเลยครับ
ไม่มีผลต่อผิวครับ ปริมาณที่เหมะสมในแต่ละครั้งที่ปรุง

1.หัวเชื้อ

2.12 Fix

3. เอทิล 99 หรือ proof

4. Musk

แบบปรุงเสร็จแล้ว ใช้ได้เลยทันที

ลิปบาล์มด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ต้องการใช้วันพุธครับ
รบกวนด้วยครับ ทำQAส่งให้ผมทางเมล์
แล้วโทรแจ้งผมจะเสนอราคา เรทขั่นต่ำมาก็ได้ครับ
ผมส่ง Po กลับไปให้ว่าปริมาณเท่าไหร่
Invoice ให้ผม ผมโอนเงินให้ ออกใบกำกับ/ใบเสร็จ
ต้องการใบกำกับแบบรูปแบบกระดาษ 5 ชั้น
ขาว เหลือง ชมพู ฟ้า อีกสีผมไม่แน่ใจขอด่วนครับ
k.chotwat.kiw

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง