ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

แปลงหน่วย กรัมเป็นเปอร์เซ็นต์

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

แปลงหน่วย กรัมเป็นเปอร์เซ็นต์

โพสต์โดย purachetnsw » พุธ พ.ค. 25, 2022 1:23 pm

รบกวนสอบถามค่ะ จะทำแป้งฝุ่นติดแปลงหน่วย กรัมเป็น% ให้ได้100% รบกวนด้วยค่ะ

1 Mica Powder (20 Micron. Methicone Coated) 44 กรัม
2 Sik Talc Powder 5 Micron. Methicone Coated 120 กรัม
3. Synthetic Fluorphlogopite (6 Micron, Methicone Coated) 24 กรัม
4. BB Micro Silk™ 12 กรัม
5. Tron Oxides Yellow fultra-fine. Methicone-Coatedi 0.5 กรัม
6. Beige Iron Oxides EasyMix™M 0.3 กรัม

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปุรเชษฐ์
purachetnsw

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง