ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

มีไฮยาลูรอนตัวไหนที่ทางร้านขายแล้วให้ฟีลลิ่งเหมืนน้ำ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

มีไฮยาลูรอนตัวไหนที่ทางร้านขายแล้วให้ฟีลลิ่งเหมืนน้ำ

โพสต์โดย kakurasaku » ศุกร์ พ.ค. 20, 2022 3:10 pm

พอดีผสมเซรั่ม ไฮยาลูรอนใช้ครับ แล้วรู้สึกว่ายิ่งใส่มากยิ่งหนืด
ไม่ทราบว่าทางร้านพอจะแนะนำได้ไหมครับว่าตัวไหนใส่แล้วไม่มากหนืด หรือมีวิธีผสมให้ไม่หนืดไหมครับ
kakurasaku

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: มีไฮยาลูรอนตัวไหนที่ทางร้านขายแล้วให้ฟีลลิ่งเหมืนน้ำ

โพสต์โดย staff » พุธ พ.ค. 25, 2022 9:58 pm

สวัสดีคะ

ยิ่งใส่มากยิ่งหนืด หมายถึงใส่อะไรคะ
ปัจจุบันมีอะไรอยู่ในสูตรบ้างคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง