ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

รบกวนสอบถามค่ะ Licorice Extract (Licochalcone A 1%) โทนเนอร์

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

รบกวนสอบถามค่ะ Licorice Extract (Licochalcone A 1%) โทนเนอร์

โพสต์โดย thelittledraco » อังคาร พ.ค. 17, 2022 6:03 am

Licorice Extract (Licochalcone A 1%) สามารถผสมในโทนเนอร์ โดยไม่มีตัวทำละลายอื่นนอกจากน้ำได้ไหมคะ

หากไม่ได้ รบกวนแนะนำวิธีผสมให้ทีนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
thelittledraco

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนสอบถามค่ะ

โพสต์โดย icejaraa » พุธ พ.ค. 18, 2022 9:09 pm

Licorice Extract (Licochalcone A ละลายในน้ำได้ค่ะ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
icejaraa

Has thanked: 5 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 17 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง