ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามเรื่องการสั่งผลิตแบรนด์ครีมค่ะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามเรื่องการสั่งผลิตแบรนด์ครีมค่ะ

โพสต์โดย pongpat.o » พฤหัสฯ. มี.ค. 31, 2022 2:43 pm

สงสัยว่า หากสั่งผลิตครีมที่คิดสูตรเองกับทาง myskinrecipes พร้อมกับจดแจ้งอย.ตามฟอร์มด้านล่างนี้ สูตรครีมที่จดแจ้งจะเป็นภายใต้แบรนด์ที่เรากรอกไหมคะ
myskin.jpg (300.82 KiB) เปิดดู 966 ครั้ง

และพอดีไปเห็นในโพสต์เก่าค่ะว่า สูตรครีมที่จดแจ้งอย.กับทาง myskinrecipes จะเป็นสูตรครีมภายใต้แบรนด์ myskinrecipes ค่ะ
myskin 2.jpg
myskin 2.jpg (318.83 KiB) เปิดดู 966 ครั้ง

เลยสงสัยในการกรอกตอนจดแจ้งอย.ค่ะว่า สูตรครีมที่จดแจ้ง จะเป็นภายใต้แบรนด์ใดค่ะ
ขอบคุณค่ะ
pongpat.o

Has thanked: 3 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามเรื่องการสั่งผลิตแบรนด์ครีมค่ะ

โพสต์โดย icejaraa » ศุกร์ เม.ย. 01, 2022 4:54 pm

เป็นแบรนด์ของเราเลยค่ะ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: pongpat.ostaff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
icejaraa

Has thanked: 5 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 17 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง