ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถาม Yeast Resurface

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถาม Yeast Resurface

โพสต์โดย athip_1995 » เสาร์ ก.พ. 26, 2022 8:30 am

Yeast Resurface

ส่วนผสมเลิกจำหน่ายแล้วหรอครับ ผมจะกดสั่งผลิตเซรั่ม แต่หาส่วนผสมไม่เจอ
athip_1995

Has thanked: 3 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถาม Yeast Resurface

โพสต์โดย staff » จันทร์ มี.ค. 07, 2022 10:05 pm

สวัสดีคะ

เนื่องจากทางผู้ผลิตปรับราคาสูง และมีปัญหาการนำเข้า ปัจจุบันจึงยกเลิกจำหน่ายเป็นขนาดปลีก แต่ยังมีจำหน่ายขนาด 1kg โดยเป็นการสั่ง by-order นำเข้าทาง air โดยเฉพาะ คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: สอบถาม Yeast Resurface

โพสต์โดย athip_1995 » อังคาร มี.ค. 08, 2022 10:36 pm

staff เขียน:สวัสดีคะ

เนื่องจากทางผู้ผลิตปรับราคาสูง และมีปัญหาการนำเข้า ปัจจุบันจึงยกเลิกจำหน่ายเป็นขนาดปลีก แต่ยังมีจำหน่ายขนาด 1kg โดยเป็นการสั่ง by-order นำเข้าทาง air โดยเฉพาะ คะ

ขอบคุณครับ ผมขอสอบถามสาร Astaxanthin แอสตาแซนธิน จากสาหร่ายสีแดง (2% ผง กระจายในน้ำ) ถ้าใช้อัตราส่วน 1% ผลิตภัณฑ์จะมีสีแดงมากแค่ไหนครับ สามารถทาช่วงเช้าได้โดยไม่ต้องกังวลเรื่องสีรึป่าวครับ
athip_1995

Has thanked: 3 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง