ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

Active Release Retinal

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Active Release Retinal

โพสต์โดย misix24 » ศุกร์ ก.พ. 11, 2022 3:44 pm

ตัว ActiveRelease Retinal (ผง) เลิกจำหน่ายหรือเปล่าครับ ผมคลิ๊กเข้าไปไม่ได้
ทางบริษัทจะมี Retinaldehyde ตัวเทคโนโลยีใหม่ๆ มาจำหน่ายแทนเร็วๆ นี้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
misix24

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 15 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Active Release Retinal

โพสต์โดย staff » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2022 6:27 pm

สวัสดีคะ

ในเดือนหน้า คาดว่าจะมีสินค้าที่กำลังเข้ามาถึงไทย จะเป็น base เซรั่ม Vitamin A พร้อมสามารถเติมส่วนผสมอื่นๆในสูตรและใช้งานได้เลยคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: Active Release Retinal

โพสต์โดย misix24 » จันทร์ พ.ค. 02, 2022 11:49 pm

staff เขียน:สวัสดีคะ

ในเดือนหน้า คาดว่าจะมีสินค้าที่กำลังเข้ามาถึงไทย จะเป็น base เซรั่ม Vitamin A พร้อมสามารถเติมส่วนผสมอื่นๆในสูตรและใช้งานได้เลยคะ

พอมีความคืบหน้าไหมครับ

ขอบคุณครับ
misix24

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 15 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง