ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

รบกวนแนะนำตัวสารที่ใ้หผลเหมือน Acetyl Tetrapeptide-5

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

รบกวนแนะนำตัวสารที่ใ้หผลเหมือน Acetyl Tetrapeptide-5

โพสต์โดย ung343 » ศุกร์ ก.ค. 16, 2021 9:38 am

เรียน Staff คะ

รบกวนแนะนำ สารที่ใ้หผลเหมือน Acetyl Tetrapeptide-5 หน่อยค่ะ เนื่องจากเคยปรึกษาแล้ว เจ้าหน้าที่แนะนำตัวนี้ให้
แต่เมื่อตรวจสอบดูแล้วไม่พบสารตัวนี้ใน Myskin.ค่ะ เพื่อนำไปผสมในสูตร Eye Cream ช่วยลดอาการถุงใต้ตาบวมค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
ung343

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง