ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

Masking fragrance

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Masking fragrance

โพสต์โดย dymilo » จันทร์ มิ.ย. 07, 2021 11:46 pm

สวัสดีค่ะ

รบกวนสอบถาม ว่ามี masking Fragrance ตัวไหนที่จะกลบกลิ่นคล้ายๆน้ำทะเล แบบ biotherm life Plankton ให้กลายเป็นกลิ่นอ่อนๆ สะอาดสดชื่น หรือมีกลิ่นเล็กน้อยแนวกลิ่นเวชสำอางค์บ้างมั้ยคะ ต้องการนำมาใช้ในส่วนผสมของ water-based serum ค่ะ ขอบคุณค่ะ
dymilo

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง