ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

skin mimic แทน mle ได้ไหมครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

skin mimic แทน mle ได้ไหมครับ

โพสต์โดย saha2537 » เสาร์ พ.ค. 08, 2021 12:37 pm

1.Skin mimic แทน mle ได้ไหมครับ
2.ทำไม Ceramide Complex ถึงต้องใส่ Skin mimic เพิ่มด้วยครับในเมื่อใน Skin mimic มี Ceramide เป็นองค์ประกอบอยู่แล้ว
saha2537

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: skin mimic แทน mle ได้ไหมครับ

โพสต์โดย staff » จันทร์ พ.ค. 10, 2021 9:33 pm

สวัสดีคะ

1.Skin mimic แทน mle ได้ไหมครับ

มีลักษณะคล้ายกันคะ แต่ไม่ได้มาจากผู้ผลิตเดียวกันคะ

2.ทำไม Ceramide Complex ถึงต้องใส่ Skin mimic เพิ่มด้วยครับในเมื่อใน Skin mimic มี Ceramide เป็นองค์ประกอบอยู่แล้ว

ไมเ่ข้าใจคำถามคะ รบกวนอธิบายเพิ่มเติมคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง