ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ขอคำปรึกษา แนะนำเรื่องผลิตภัณฑ์

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ขอคำปรึกษา แนะนำเรื่องผลิตภัณฑ์

โพสต์โดย chaweekaeoaiad » อังคาร เม.ย. 20, 2021 10:44 am

สวัสดีครับ

อยากพัฒนาผลิตภัณฑ์สำหรับกลุ่มลูกค้าที่มีปัญหาสิว โดยเป้าหมายสำคัญคือ ผลิตภัณฑ์เห็นผล สามารถแก้ปัญหาและช่วยเหลือกลุ่มลูกค้าได้จริง อยากขอความอนุเคราะห์สอบถามมายังทาง Myskinrecipes ว่าให้บริการพัฒนาสูตรตามความต้องการหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
chaweekaeoaiad

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ขอคำปรึกษา แนะนำเรื่องผลิตภัณฑ์

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ เม.ย. 25, 2021 1:04 am

สวัสดีคะ

เรียนแนะนำท่านสมาชิกลองดูตัวอย่างสูตร ในหมวดสิว จากศูนย์รวมสูตร ก่อนคะ ท่านสมาชิกสามารถทดลองสั่งซื้อตัวอย่างสูตรไปลองใช้ เพื่อทดสอบประสิทธิภาพ และสามารถขอคำแนะนำการปรับแต่งสูตรต่างๆเหล่านั้น จากทาง webboard นี้ได้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง