ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ทรีทเมนท์บำรุงผมแบบล้างออก

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ทรีทเมนท์บำรุงผมแบบล้างออก

โพสต์โดย arthitathom » พฤหัสฯ. ก.พ. 04, 2021 4:13 pm

สวัสดีค่ะ ต้องการสั่งซื้อสูตร ทรีทเม้นท์บำรุงผมเข้มข้นแบบล้างออกนะคะ

ต้องการส่วนผสมดังนี้ค่ะ
1. Hydrolized Keratin
2. Hydrolized silk
3. ProVitamin B5
4. Ceramide
5. silicone
6. สารเพิ่มความชุ่มชื้น/เงางามอื่นๆ

รบกวนขอสูตรผสมหน่อยนะคะ ขอแบบเข้มข้นเลยนะคะ
จะสั่งในระบบค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
arthitathom

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ทรีทเมนท์บำรุงผมแบบล้างออก

โพสต์โดย staff » เสาร์ ก.พ. 06, 2021 6:05 pm

สวัสดีคะ

ขออภัยคะ ทางบริษัทไม่ได้รับผลิตสินค้ากลุ่มนี้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: ทรีทเมนท์บำรุงผมแบบล้างออก

โพสต์โดย arthitathom » จันทร์ ก.พ. 08, 2021 3:04 pm

คือไม่ผลิตกลุ่มครีมหมักผม หรือ leave on เลยหรอคะ?

ถ้าเป็นสูตรนี้

1. Pure Keratin 3%
2. Hydrolyzed Silk Protein 2%
3. Pro Vitamin B5 1%
4.Silicone Hi Cond 4%
5. กันเสีย 1%

ได้มั๊ยคะ ต้องเพิ่มอะไรบ้างคะ
arthitathom

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

โพสต์โดย staff » เสาร์ ก.พ. 13, 2021 5:11 pm

สวัสดีคะ

สูตรสามารถผสมได้นะคะ แต่สูตรลักษณะนี้ ทางบริษัทไม่ได้รับผลิต ขออภัยคะ แนะนำสั่งซื้อวัตถุดิบนำมาผสมเอง สามารถผสมได้ง่ายคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง