ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

รบกวนสอบถามสูตรค่ะ สามารถผสมเข้ากันแล้วยังได้ประสิทธิภาพ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

รบกวนสอบถามสูตรค่ะ สามารถผสมเข้ากันแล้วยังได้ประสิทธิภาพ

โพสต์โดย thelittledraco » ศุกร์ ก.ค. 24, 2020 11:21 am

สูตรนี้ สามารถผสมเข้ากันแล้วยังได้ประสิทธิภาพของสารทุกตัวหรือไม่คะ
กังวลว่า Copper Peptideจะมีปัญหากับสูตรทำให้ประสิทธิภาพลดลงค่ะ

Repair Activator™ 10%
Safe B3 10%
Glycosaminoglycans Complex 5%
Double hya 5%
Skin-mimic 5%
GlucoBright 4%
Copper Peptide 3%
Active Protec 1%
DMI 3%
Dipotassium Glycyrrhizate 1%
Odor Kill 1%
Satin Cream Maker 1%
water ที่เหลือ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
thelittledraco

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนสอบถามสูตรค่ะ สามารถผสมเข้ากันแล้วยังได้ประสิทธิภาพ

โพสต์โดย staff » อังคาร ก.ค. 28, 2020 1:10 am

สวัสดีคะ

ไม่มีปัญหาคะ สูตรสามารถผสมเข้ากันได้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง