ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

Live Yeast Cell Derivative (LYCD) หายไปไหนครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Live Yeast Cell Derivative (LYCD) หายไปไหนครับ

โพสต์โดย whalelanding » อาทิตย์ พ.ค. 17, 2020 5:48 pm

ถึงทีมงานครับ

ผมเคยซื้อ Live Yeast Cell Derivative (LYCD) ไปแต่ตอนนี้สินค้าไม่มีแล้ว ไม่แน่ใจว่าเกิดอะไรขึ้นครับ แล้วผมสามารถใช้อะไรทดแทนได้บ้าง

ขอบคุณครับ
whalelanding

Has thanked: 3 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Live Yeast Cell Derivative (LYCD) หายไปไหนครับ

โพสต์โดย staff » เสาร์ พ.ค. 23, 2020 11:42 pm

สวัสดีคะ

สินค้ายกเลิกจำหน่ายขนาดปลีก แต่จะยังมีนำเข้าตามปกติ หากสนใจสั่งซื้อ กรุณาสอบถามทาง ลูกค้าสัมพันธ์โดยตรง care@myskinrecipes.com คะ

แนะนำพิจารณาเลือกใช้ สารสกัดจาก Yeast ชนิดอื่นๆ เช่น Yeast Resurface , PiteraEx คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: Live Yeast Cell Derivative (LYCD) หายไปไหนครับ

โพสต์โดย whalelanding » จันทร์ มิ.ย. 01, 2020 11:26 am

staff เขียน:สวัสดีคะ

สินค้ายกเลิกจำหน่ายขนาดปลีก แต่จะยังมีนำเข้าตามปกติ หากสนใจสั่งซื้อ กรุณาสอบถามทาง ลูกค้าสัมพันธ์โดยตรง care@myskinrecipes.com คะ

แนะนำพิจารณาเลือกใช้ สารสกัดจาก Yeast ชนิดอื่นๆ เช่น Yeast Resurface , PiteraEx คะ

คือที่อยากได้ Live Yeast Cell Derivative (LYCD) เพราะเรื่องการประสานผิว ที่ดีกว่า EGF ส่วนที่แนะนำ Yeast Resurface,PiteraEx หวังผลเรื่องพลัดเซลหรือป่าวครับ ถ้าเป็นเรื่องการประสานผิว มีตัวไหนที่แนะนำอีกไหมครับ

โพสต์โดย whalelanding » จันทร์ มิ.ย. 01, 2020 11:27 am

เรื่องการประสานผิวเพราะเอาไปใช้ควบคู่กับการทำ laser และ dermapen ครับ

โพสต์โดย staff » พุธ มิ.ย. 03, 2020 10:31 am

สวัสดีคะ

ปัจจุบันสินค้าจำหน่ายเป็นขนาดนั้นต่ำ 100กรัม หากสนใจ สามารถแจ้งทางลูกค้าสัมพันธ์ care@myskinrecipes.com ได้เลยคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง