ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามส่วนประกอบของสินค้า SemiColor - Red Brown

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามส่วนประกอบของสินค้า SemiColor - Red Brown

โพสต์โดย nawat2205 » อังคาร มี.ค. 10, 2020 2:27 pm

สวัสดีครับผมอยากทราบส่วนประกอบของสารใน SemiColor - Red Brown
เห็นใน INCI Name บอกว่ามีสารที่ใช้ทั้งหมด 4 ตัว คือ
ฺ1. Basic Brown 16
2. Ethoxydiglycol
3. Water
4. Ethyl Alcohol
อยากทราบว่าสารแต่ละตัวมีอัตราส่วนเท่าไหร่บ้างครับ

เพราะผมคิดจะเตรียมสี Wood Black ให้อยู่ในรูปแบบเดียวกันกับ SemiColor - Red Brown ครับ

พอจะบอกได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ
nawat2205

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามส่วนประกอบของสินค้า SemiColor - Red Brown

โพสต์โดย staff » ศุกร์ มี.ค. 13, 2020 1:06 am

สวัสดีคะ

กรุณาแจ้งขอเอกสารจากลูกค้าสัมพันธ์ care@myskinrecipes.com คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง