ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สั่งซื้อไปแล้ว รอการชำระเงิน แต่อยากสอบถามให้แน่ใจก่อนค่ะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สั่งซื้อไปแล้ว รอการชำระเงิน แต่อยากสอบถามให้แน่ใจก่อนค่ะ

โพสต์โดย chidapa.pol » พุธ ม.ค. 22, 2020 9:38 pm

สั่งซื้อ ตัว GlucoBright (n-acetyl glucosamine) ไปค่ะ แต่ยังไม่ได้ชำระเงิน อยากทราบว่าสามารถเอาไปผสมกับตัวเซรั่ม Niacinamide (30ml) ที่มีอยู่ได้ไหมคะ หากได้ควรใช้ปริมาณเท่าไหร่คะ
chidapa.pol

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง